| Loại đá mài | Đá mài kim cương |
|---|---|
| Công suất động cơ bánh mài | 0,75KW |
| Kích thước bánh mài | 100-200mm |
| Độ cứng bánh mài | HRA90-HRA92 |
| Điện áp | 220V |
| Chức năng | Nghiền túi răng |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 105-650mm |
| Độ dày | 1-5mm |
| GÓC MÓC | 30°~-10° |
| góc vát | 0° |
| Chức năng | Nghiền túi răng |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 150 ~ 2500MM |
| Độ dày | 1-20mm |
| GÓC MÓC | 30°~-10° |
| góc vát | 0° |
| Chức năng | MÀI MẶT & MẶT & MẶT TCT |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 110~320mm |
| Độ dày | 0,5-5mm |
| GÓC MÓC | -15°~15° |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~20° |
| Chức năng | MÀI MẶT & MẶT & MẶT TCT |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 110~320mm |
| Độ dày | 0,5-5mm |
| GÓC MÓC | -15°~15° |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~20° |
| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-700MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | -5°~30° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-500MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC KHOẢNG BÊN | 0°~-5° |
| GÓC KHOẢNG CÁCH TUYỆT VỜI | -5°~5° |
| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-500MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC KHOẢNG BÊN | 0°~-5° |
| GÓC KHOẢNG CÁCH TUYỆT VỜI | -5°~5° |
| Chức năng | LƯỠI CƯA LẠNH KIM LOẠI MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 500~1500mm |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -5°~28° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | LƯỠI CƯA LẠNH KIM LOẠI MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 500~1500mm |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -5°~28° |
| TÂM | -5°~5° |