| Tần số động cơ bánh mài | 50HZ |
|---|---|
| Phương pháp làm mát động cơ bánh mài | làm mát không khí |
| Lớp cách nhiệt động cơ bánh mài | F |
| Hiệu suất động cơ bánh mài | IE2 |
| Mức độ bảo vệ động cơ bánh mài | IP54 |
| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-505MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | -5°~30° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | MÀI GÓC TRÊN |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-405MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~17° |
| góc vát | -45°~45° |
| Chức năng | MÀI GÓC TRÊN |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-510mm |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~17° |
| góc vát | -45°~45° |
| Chức năng | MÀI BÊN CƯA |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 20~210MM |
| Độ dày | 0,5-5mm |
| GÓC MÓC | 0°~7° |
| PHẠM VI CHIỀU DÀI MẸO | 1~15mm |
| Chức năng | MÀI GÓC MẶT |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-800MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | -5°~30° |
| góc vát | -15°~15° |
| Chức năng | MÀI GÓC TRÊN |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-510mm |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~17° |
| góc vát | -45°~45° |
| Chức năng | LƯỠI CƯA KIM LOẠI |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 500~2000MM |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -30°~30° |
| góc vát | -20°~20° |
| Chức năng | MÀI GÓC MẶT |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-800MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | 0°~25° |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~25° |
| Chức năng | LƯỠI CƯA LẠNH KIM LOẠI MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 600~2500MM |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -5°~28° |
| TÂM | -5°~5° |