| Chức năng | MÁY CẮT HỒ SƠ MÀI |
|---|---|
| Chiều dài tối đa | 30-300mm |
| GÓC GIẢM BÊN | -6°~6° |
| Tốc độ bánh mài | 3,5~20S/MẸO |
| TỐC ĐỘ MÀI BÁNH XE | 1000`4000RPM |
| Chức năng | MÀI BÊN CƯA |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 20~210MM |
| Độ dày | 0,5-5mm |
| GÓC MÓC | 0°~7° |
| PHẠM VI CHIỀU DÀI MẸO | 1~15mm |
| Chiều rộng bánh mài | 10-20mm |
|---|---|
| Tốc độ bánh mài | 3000-4500 vòng/phút |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tốc độ động cơ bánh mài | 1400-2800 vòng/phút |
| Tốc độ mài | 0,5-3m/giây |
| Cấu trúc | 1200*1200*1600mm |
|---|---|
| điện áp động cơ bánh mài | 220V/380V |
| Đường kính bánh mài | 150-200mm |
| Công suất động cơ bánh mài | 1,5-2,2kw |
| Tốc độ động cơ bánh mài | 1400-2800 vòng/phút |
| Chức năng | MÁY PHÁ CÁT LƯỠI CƯA |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 105~505MM |
| Độ dày | 1-5mm |
| PHẠM VI CHIỀU DÀI MẸO | 2~20MM |
| Sân bóng đá | 2~65MM |
| Chức năng | MÁY PHÁ CÁT LƯỠI CƯA |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 105 ~ 405MM |
| Độ dày | 1-5mm |
| PHẠM VI CHIỀU DÀI MẸO | 2~20MM |
| Sân bóng đá | 2~65MM |
| Chức năng | MÁY PHÁ CÁT LƯỠI CƯA |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 105~505MM |
| Độ dày | 1-5mm |
| PHẠM VI CHIỀU DÀI MẸO | 2~20MM |
| Sân bóng đá | 2~65MM |
| Chức năng | MÁY PHÁ CÁT LƯỠI CƯA |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 105~505MM |
| Độ dày | 1-5mm |
| PHẠM VI CHIỀU DÀI MẸO | 2~20MM |
| Sân bóng đá | 2~65MM |
| Chức năng | LƯỠI CƯA KIM LOẠI |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 500~2000MM |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -30°~30° |
| góc vát | -20°~20° |
| Chức năng | LƯỠI CƯA LẠNH KIM LOẠI MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-800MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | -5°~30° |
| TÂM | -5°~5° |