| Chức năng | MÁY CẮT HỒ SƠ MÀI |
|---|---|
| Chiều dài tối đa | 30-300mm |
| GÓC GIẢM BÊN | -6°~6° |
| Tốc độ bánh mài | 3,5~20S/MẸO |
| TỐC ĐỘ MÀI BÁNH XE | 1000`4000RPM |
| Tốc độ bánh mài | 3000-4500 vòng/phút |
|---|---|
| Tốc độ động cơ bánh mài | 1400-2800 vòng/phút |
| Bề dày của một thanh gươm | 1-5mm |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước |
| Cấu trúc | 1200*1200*1600mm |
| Chức năng | MÁY CẮT HỒ SƠ MÀI |
|---|---|
| Chiều dài tối đa | 30-300mm |
| GÓC GIẢM BÊN | -6°~6° |
| Tốc độ bánh mài | 3,5~20S/MẸO |
| TỐC ĐỘ MÀI BÁNH XE | 1000`4000RPM |
| Chức năng | MÁY CẮT HỒ SƠ MÀI |
|---|---|
| Chiều dài tối đa | 30-300mm |
| GÓC GIẢM BÊN | -6°~6° |
| Tốc độ bánh mài | 3,5~20S/MẸO |
| TỐC ĐỘ MÀI BÁNH XE | 1000`4000RPM |