| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 100-500mm |
| lớp tự động | cnc |
| GÓC MÓC | -5°~30° |
| PHẠM VI GÓC TÂM | -5°~5° |
| tên | Máy mài lưỡi cưa CNC |
|---|---|
| Tốc độ động cơ nạp phôi | 1400 vòng / phút |
| Công suất động cơ nghiêng bánh mài | 0,75KW |
| Đường kính bánh mài | 200mm |
| Tốc độ động cơ cho ăn bánh mài | 1400 vòng / phút |
| điện áp động cơ bánh mài | 220V/380V |
|---|---|
| Công suất động cơ bánh mài | 1,5-2,2kw |
| Cấu trúc | 1200*1200*1600mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| tên | Máy mài lưỡi cưa CNC |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Đường kính bánh mài | 150-200mm |
| Tốc độ mài | 0,5-3m/giây |
| tên | Máy mài lưỡi cưa CNC |
| đường kính lưỡi | 100-505mm |
| Chức năng | MÁY ĐÁNH BÓNG LƯỠI CƯA |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 100 ~ 350MM |
| Độ dày | 1-5mm |
| Cấu trúc | 2850*1080*1800MM (Dài * Rộng * Cao) |
| Trọng lượng | 1600kg |
| Chức năng | MÁY PHÁ CÁT LƯỠI CƯA |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 105~505MM |
| Độ dày | 1-5mm |
| PHẠM VI CHIỀU DÀI MẸO | 2~20MM |
| Sân bóng đá | 2~65MM |
| Chức năng | MÁY PHÁ CÁT LƯỠI CƯA |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 105~505MM |
| Độ dày | 1-5mm |
| PHẠM VI CHIỀU DÀI MẸO | 2~20MM |
| Sân bóng đá | 2~65MM |
| Chức năng | MÁY PHÁ CÁT LƯỠI CƯA |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 105~505MM |
| Độ dày | 1-5mm |
| PHẠM VI CHIỀU DÀI MẸO | 2~20MM |
| Sân bóng đá | 2~65MM |
| Chức năng | LƯỠI CƯA LẠNH KIM LOẠI MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 600~2500MM |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -5°~28° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | MÀI GÓC MẶT |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-800MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | 0°~25° |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~25° |