| Chức năng | LƯỠI CƯA LẠNH KIM LOẠI MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 600~2500MM |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -5°~28° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | LƯỠI CƯA LẠNH KIM LOẠI MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 600~2500MM |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -5°~28° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | LƯỠI CƯA KIM LOẠI |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 500~2500MM |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -30°~30° |
| góc vát | -20°~20° |
| Chức năng | MÀI GÓC TRÊN |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-405MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~17° |
| góc vát | -45°~45° |
| Chức năng | MÀI GÓC TRÊN |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-405MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~17° |
| góc vát | -45°~45° |
| Chức năng | MÀI GÓC TRÊN |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-405MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~17° |
| góc vát | -45°~45° |
| Chức năng | MÀI GÓC MẶT |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-800MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | 0°~25° |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~25° |
| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-800MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | -5°~30° |
| TÂM | -5°~5° |
| Loại đá mài | Đá mài kim cương |
|---|---|
| Công suất động cơ bánh mài | 0,75KW |
| Kích thước bánh mài | 100-200mm |
| Độ cứng bánh mài | HRA90-HRA92 |
| Điện áp | 220V |
| Tốc độ nạp phôi | 0-3m/phút |
|---|---|
| Tốc độ động cơ bánh mài | 1400 vòng / phút |
| Tốc độ động cơ nghiêng bánh mài | 1400 vòng / phút |
| Tốc độ động cơ nạp phôi | 1400 vòng / phút |
| Tốc độ bánh mài | 2800 vòng/phút |