| Chức năng | LƯỠI CƯA LẠNH KIM LOẠI MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 600~2500MM |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -5°~28° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | LƯỠI CƯA LẠNH KIM LOẠI MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 600~2500MM |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -5°~28° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | LƯỠI CƯA LẠNH KIM LOẠI MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 600~2500MM |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -5°~28° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | MÀI GÓC TRÊN |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-405MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~17° |
| góc vát | -45°~45° |
| Chức năng | MÀI GÓC MẶT |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-650MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | 0°~25° |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~25° |
| Chiều kính | 105-650mm |
|---|---|
| Đường kính bánh mài | 200mm |
| Tốc độ động cơ nghiêng bánh mài | 1400 vòng / phút |
| Tốc độ động cơ bánh mài | 1400 vòng / phút |
| Tốc độ động cơ nạp phôi | 1400 vòng / phút |
| Chức năng | MÁY PHÁ CÁT LƯỠI CƯA |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 105~505MM |
| Độ dày | 1-5mm |
| PHẠM VI CHIỀU DÀI MẸO | 2~20MM |
| Sân bóng đá | 2~65MM |
| Chức năng | MÀI GÓC MẶT |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-650MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | 0°~25° |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~25° |
| Chức năng | LƯỠI CƯA LẠNH KIM LOẠI MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 600~2500MM |
| Độ dày | 1~15mm |
| GÓC MÓC | -5°~28° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | MÀI ĐẦU/MẶT TCT |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 110~300MM |
| Độ dày | 0,5-5mm |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~25° |
| GÓC BÊN | -5°~5° |