| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-505MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | -5°~30° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-700MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | -5°~30° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-500MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC KHOẢNG BÊN | 0°~-5° |
| GÓC KHOẢNG CÁCH TUYỆT VỜI | -5°~5° |
| Chức năng | MÀI GÓC MẶT |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-800MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | 0°~25° |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~25° |
| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-700MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | -5°~30° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-505MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | -5°~30° |
| TÂM | -5°~5° |
| Chức năng | MÀI GÓC TRÊN |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-405MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC HÀNG ĐẦU | 8°~17° |
| góc vát | -45°~45° |
| Chức năng | MÀI MẶT KÉP |
|---|---|
| Đường kính tối đa. | 120-700MM |
| Độ dày | 0,5-10mm |
| GÓC MÓC | -5°~30° |
| TÂM | -5°~5° |
| Công suất động cơ bánh mài | 2.2KW |
|---|---|
| Đường kính bánh mài | 200mm |
| Tốc độ ăn bánh mài | 0-3m/phút |
| Tốc độ bánh mài | 2800 vòng/phút |
| Công suất động cơ cho ăn bánh mài | 0,75KW |
| Tốc độ ăn bánh mài | 0-3m/phút |
|---|---|
| Đường kính bánh mài | 200mm |
| Góc nghiêng bánh mài | ±20° |
| Tốc độ động cơ nạp phôi | 1400 vòng / phút |
| Tốc độ động cơ bánh mài | 1400 vòng / phút |